Yottaa (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்
