YouTube Import (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்
