Yr Weatherdata (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Pangunahing pahina

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Weight
fil: Timbang
