YubiKey (7.x-2.1) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Body
cy: Corff

en: user
cy: defnyddiwr

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Subject
cy: Testun

en: Available variables are:
cy: Newidion sydd ar gael yw:

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: You must enter one or more recipients.
cy: Mae'n rhaid i chi roi un neu fwy o dderbynwyr i mewn.

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Login attempt failed for %user.
cy: Ymgais mewngofnodi wedi methu i %user.

en: Example: 'webmaster@example.com' or 'sales@example.com,support@example.com'. To specify multiple recipients, separate each e-mail address with a comma.
cy: Enghriafft: 'meistrolwrgwe@example.com' neu 'gwerthiant@example.com,cefnogaeth@example.com'. I enwi derbynwyr lluosog, rhaid gwahanu pob cyfeiriad e-bost gydag atalnod.

en: %recipient is an invalid e-mail address.
cy: Mae %recipient yn gyfeiriad e-bost annilys.

en: Password field is required.
cy: Mae'r maes cyfrinair yn ofynnol.

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
cy: Nid yw %name wedi ei adnabyddu fel enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.

en: The name %name is registered using a reserved e-mail address and therefore could not be logged in.
cy: Mae'r enw %name yn caele i gofrestru gan ddefnddio cyfeiriad e-bost wedi ei gadw ac felly ni ellir mewngofnodi.
