YubiKey (7.x-2.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.
