YubiKey (7.x-2.2) - en to gu translation catalogue (10 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Subject
gu: વિષય

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Active
gu: સક્રિય
