Zeitgeist (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Type
ta: வகை

en: more
ta: மேலும்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Never
ta: இல்லை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
