Zeitgeist (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Undefined
vi: Không đặt

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
