Zen (7.x-6.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
