Zen (7.x-6.0-rc1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
