Zen (7.x-6.3) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: new
vi: mới

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: updated
vi: đã cập nhật

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: Submitted by !username on !datetime
vi: !username gửi vào !datetime

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Columns: 1
vi: Có 1 cột

en: Columns: 3
vi: Có 3 cột
