Zendesk Forms (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Message
ta: செய்தி

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send
ta: அனுப்புக
