Zenstrap (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Help
te: సహాయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
