Zenstrap (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Pages
vi: Trang

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: n/a
vi: không có

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Select
vi: Chọn

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: @current of @max
vi: @current trên @max

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
vi: Các thay đổi được thực hiện trong bảng này sẽ không được lưu cho đến khi biểu mẫu được đệ trình.

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Close overlay
vi: Đóng lớp phủ
