Zenstrap (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Help
ta: உதவி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு
