Zentropy (7.x-2.0-rc1) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Languages
fil: Mga wika

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan

en: Footer third column
fil: Pangatlong haligi sa paanan

en: Footer fourth column
fil: Pang-apat na haligi sa paanan

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
