Zentropy (7.x-2.0-rc5) - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Categories
cy: Categorïau

en: Types
cy: Mathau

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: Containing any of the words
cy: Yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau

en: Containing the phrase
cy: Yn cynnwys y brawddeg

en: Containing none of the words
cy: Ddim yn cynnwys un o'r geiriau

en: Header top
cy: Pennawd ar y brig

en: Header bottom
cy: Pennawd ar y gwaelod

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
