Zentropy (7.x-2.0-rc5) - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Triptych first
ta: Triptych முதலில்

en: Triptych middle
ta: Triptych இடையில்

en: Triptych last
ta: Triptych கடைசியில்
