Zero Point (7.x-4.4) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: No
ta: இல்லை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Large
ta: பெரியது

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Mission statement
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்
