ZonePanels (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Medium
ta: தகுந்த

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
