ZURB Foundation (7.x-5.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: logo
ta: சின்னம்

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Second
ta: வினாடி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
