Acquia Claro (1.3.1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Help
ml: സഹായം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
