Acquia Connector (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Variable
ta: மாறி

en: Name
ta: பெயர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகள்
