Acquia Content Hub (8.x-2.41) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Results:
te: ఫలితాలు:

en: Details
te: వివరాలు

en: The file could not be created.
te: ఫైలుని సృష్టించలేకపోయాం.

en: About
te: గురించి
