Admin Toolbar (8.x-2.0) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Update
cy: Diweddaru

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Menu
cy: Dewislen

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Tools
cy: Arfau

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Add menu
cy: Ychwanegu dewislen

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Add vocabulary
cy: Ychwanegu geirfa

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: Run cron
cy: Gadael i cron redeg

en: Add language
cy: Ychwanegu iaith

en: Add content type
cy: Ychwanegu math o gynnwys

en: Cron ran successfully.
cy: Cron wedi rhedeg yn lwyddiannus.
