Admin Toolbar (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Roles
fil: Mga papel

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Menus
fil: Mga menu

en: Add vocabulary
fil: Magdagdag nang talasalitaan

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Run updates
fil: Patakbuhin ang mga pagbabago

en: Add language
fil: Magdagdag nang wika

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman

en: Install new module
fil: Maglagay ng bagong modulo

en: Install new theme
fil: Maglagay ng bagong suleras ng hitsura
