Admin Toolbar (8.x-2.4) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: About
ta: பற்றி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Add language
ta: மொழியை சேர்

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: Install new theme
ta: புதிய வடிவமைப்பை நிறுவு
