Admin Toolbar (8.x-2.5) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Development
vi: Phát triển

en: Administration
vi: Quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Update
vi: Cập nhật

en: Files
vi: Các tập tin

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Media
vi: Phương tiện

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Logout
vi: Thoát

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Add menu
vi: Thêm trình đơn

en: Permissions
vi: Quyền

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Add vocabulary
vi: Thêm kho từ

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Reinstall modules
vi: Cài lại mô-đun

en: All types
vi: Toàn bộ

en: Add role
vi: Tạo vai trò

en: About
vi: Giới thiệu

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: Run updates
vi: Chạy các cập nhật

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Devel settings
vi: Cài đặt phát triển

en: Add language
vi: Thêm ngôn ngữ

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Add content type
vi: Thêm kiểu nội dung

en: Cron ran successfully.
vi: Chạy cron thành công.

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Detection and selection
vi: Phát hiện và chọn

en: Install new module
vi: Cài đặt module mới

en: Install new theme
vi: Cài giao diện mới
