aGov (8.x-1.2) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Menu
te: మెనూ

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Page
te: పేజీ

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
