Apigee Developer Portal Kickstart (8.x-1.3) - en to te translation catalogue (64 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Item
te: అంశం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Country
te: దేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Details
te: వివరాలు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Source
te: మూలం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
