Apigee Developer Portal Kickstart (8.x-1.7) - en to vi translation catalogue (94 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Text
vi: Văn bản

en: Total
vi: Tổng

en: n/a
vi: không có

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Frequently Asked Questions
vi: Câu hỏi thường gặp

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Details
vi: Chi tiết

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Store
vi: Gian hàng

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Operator
vi: Toán tử

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Source
vi: Nguồn

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Review Order
vi: Xem lại đơn hàng

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Revenue
vi: Doanh thu

en: Landing page
vi: Trang đích

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Light
vi: Nhẹ

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Choose file
vi: Chọn tập tin

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
