Apigee Developer Portal Kickstart (8.x-1.8) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
