Apigee Edge (8.x-1.11) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Type
te: రకం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: created
te: సృష్టించబడినది

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: General
te: సాధారణ

en: Role
te: పాత్ర

en: Show
te: చూపించు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML
