Apigee Edge (8.x-1.17) - en to ta translation catalogue (69 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Developers
ta: உருவாக்குநர்கள்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Never
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: N/A
ta: இல்

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: General
ta: பொது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Full HTML
ta: முழு HTML
