Apigee Edge (8.x-1.2) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Roles
fil: Mga papel

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Alias
fil: Palayaw
