Apigee (8.x-1.23) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Developers
ml: ഡെവലപ്പർമാർ

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
