Apigee Edge (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (75 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Private
vi: Riêng tư

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: updated
vi: đã cập nhật

en: created
vi: đã tạo

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Field name
vi: Tên trường

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Internal name
vi: Tên nội bộ

en: Members
vi: Các thành viên

en: General
vi: Tổng quát

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Show
vi: Hiện

en: update
vi: cập nhật

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Add members
vi: Thêm thành viên

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Permission
vi: Quyền

en: Hide
vi: Ẩn

en: pending
vi: trì hoãn

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Filter:
vi: Bộ lọc:

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Alias
vi: Tên giả

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Member
vi: Thành viên

en: Save permissions
vi: Lưu các quyền

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Show details
vi: Hiện chi tiết

en: Attribute name
vi: Tên thuộc tính

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Filter settings
vi: Thiết lập lọc
