Apigee Edge (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்
