Smart Digital – Iris D8 DevPortal (8.x-1.1) - en to ml translation catalogue (65 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
