arvodia-blog (1.0.0) - en to gu translation catalogue (49 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: content
gu: સામગ્રી

en: Development
gu: વિકાસ

en: Author
gu: લેખક

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Article
gu: લેખ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: On
gu: ચાલુ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Name
gu: નામ

en: Help
gu: મદદ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: status
gu: સ્થિતિ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Year
gu: વર્ષ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Month
gu: મહિનો

en: Day
gu: દિવસ

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Arabic
gu: અરેબિક

en: French
gu: ફ્રેન્ચ

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Slogan
gu: સૂત્ર

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: About
gu: વિશે

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Site maintenance account
gu: સાઇટ જાળવણી ખાતુ
