arvodia-blog (1.0.0) - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: page
ml: താൾ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Arabic
ml: അറബി

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
