arvodia-blog (1.0.0) - en to te translation catalogue (73 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Author
te: రచయిత

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: page
te: పేజీ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: status
te: స్థితి

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Month
te: నెల

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Arabic
te: అరబిక్

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Slogan
te: నినాదం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Installing @drupal
te: @drupalని స్థాపిస్తున్నాం

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
