Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.1.6-rc1) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: yes
fil: oo

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Save translations
fil: Pangalagaan ang pag-sasaling-wika

en: Mask
fil: Maskara

en: String contains
fil: Ang linya ay naglalaman nang

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
fil: Iwanang walang laman upang ipakita ang lahat ng mga linya. Ang paghahanap ay sensitibo sa laki at liit ng titik.
