Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.1.6-rc1) - en to ta translation catalogue (62 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: yes
ta: ஆம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Permission
ta: அனுமதி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: Sum
ta: தொகை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: String contains
ta: சொல்லில் இருந்தால்

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
ta: எல்லா சொற்களை காட்ட காலியாக விடு. தேடல் எழுதுமுறை உணர்வுடையது.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது
