Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.1.8) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Color
ta: நிறம்
