Drupal AlternativeCommerce (Basket) (2.1.8) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: yes
vi: có

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: link
vi: liên kết

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: no
vi: không

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Price
vi: Giá

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Color
vi: Màu sắc

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Template
vi: Mẫu

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Product name
vi: Tên sản phẩm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Permission
vi: Quyền

en: Surname
vi: Họ

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Restore
vi: Phục hồi

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Save translations
vi: Lưu các bản dịch

en: Continue shopping
vi: Tiếp tục mua hàng

en: View order
vi: Xem đơn hàng

en: Add to order
vi: Thêm vào đơn hàng

en: Displays rows in a table.
vi: Trình bày các dòng trong một bảng.

en: Mask
vi: Mặt nạ ký tự

en: String contains
vi: Chuỗi có chứa

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
vi: Để trống để hiển thị tất cả các chuỗi. Tìm kiếm có phân biệt chữ hoa/thường.

en: Required field
vi: Trường bắt buộc

en: Filter translatable strings
vi: Lọc trong các chuỗi có thể dịch

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Add a product
vi: Thêm sản phẩm
