Bene (8.x-2.08) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Author
te: రచయిత

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Address
te: చిరునామా

en: Other
te: ఇతర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
