Blazy (8.x-2.21) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Tag
vi: Thẻ

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Layout
vi: Bố cục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Fields
vi: Các trường

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Automatic
vi: Tự động

en: No caching
vi: Không tạo bộ đệm

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Disconnect
vi: Ngắt kết nối

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Preload
vi: Nạp trước

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
