Bootstrap (8.x-3.28) - en to te translation catalogue (56 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: General
te: సాధారణ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
