Bootstrap5 (4.0.5) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: System
fil: Sistema

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
